Trang chủ Tuesday, May 30th, 2017

Âm nhạc

Giấc Mơ Mùa Đông

[ Friday, 16 November, 2012 ]

Tiếng hát từ Houston, Texas, Kim H.

Yêu Trong Niềm Đau

[ Friday, 09 November, 2012 ]

Giọng hát từ bên Houston, Texas, Kim H

Tình Huế

[ Saturday, 03 November, 2012 ]

Đặc biệt gởi tặng vợ chồng bạn Cuôi mới đến Mỹ, người hát ở rất gần nhà Cuôi bên VN. Chúc g/đ bạn nhiều sức khỏe và may mắn.

Tình Thắm Duyên Quê

[ Friday, 02 November, 2012 ]

Người hát này ở gần nhà Hùng & Thu, San Jose, CA

Nối Lại Tình Xưa

[ Friday, 02 November, 2012 ]

Gởi bản nhạc này theo lời yêu cầu của hai bạn Minh & Thúy, Bắc Cali, kính tặng Cô Thầy Hồng & Âu. Kính chúc Cô Thầy luôn trẻ, khỏe, yêu đời.

Men Say Tình Ái

[ Wednesday, 31 October, 2012 ]

Mời các bạn ra sàn nhảy với điệu Cha Cha Cha qua giọng ca đầy tình cảm Kim H. Houston, Texas

Ước Gì

[ Monday, 29 October, 2012 ]

Giọng ca ngọt ngào, tình cảm, Tên H, Texas

Làm thư Tình Em Đọc

[ Monday, 29 October, 2012 ]

Đôi Bờ

[ Saturday, 20 October, 2012 ]

Chuyện Hoa Sim

[ Sunday, 14 October, 2012 ]

Giọng ca trẻ rất ngọt ngào, tên: D H, Hiện cư ngụ tại Fresno, CA Nguyên quán: Xóm Đá

Mộng Mơ Xa Rồi

[ Monday, 08 October, 2012 ]

Giọng ca trẻ, tên H, Houston, TX

Trái Tim Lầm Lỡ

[ Monday, 08 October, 2012 ]

Giọng ca trẻ đang lên, hiện cư ngụ tại Houston, TX. Nguyên quán: Xóm Doi, tên: H

Chan Tinh

[ Friday, 05 October, 2012 ]

Giong ca nay ten D hien o gan San Francisco, California

Xin Gọi Nhau Là Cố Nhân

[ Sunday, 30 September, 2012 ]

Giọng ca trẻ Florida U.S.A.

Nụ Hồng Mong Manh

[ Sunday, 30 September, 2012 ]

Hành Trang Giã Từ

[ Sunday, 30 September, 2012 ]

(Nếu mở không ra nhạc được, thử theo bản hướng dẫn này: Download Adobe Flash Player, Tìm Add On nhấn vào Run)

Page 5 of 12« First...345678...Last »