Trang chủ Tuesday, May 30th, 2017

Âm nhạc

Câu Chuyện Đầu Năm – Ca Sĩ Như Quỳnh

[ Thursday, 03 February, 2011 ]

Câu Chuyện Đầu Năm – Ca Sĩ Như Quỳnh
……….Xuân đi rồi Xuân đến, cho thế gian đầy lưu luyến …….

Tâm sự nàng xuân – Như Quỳnh

[ Thursday, 03 February, 2011 ]

Tâm sự nàng xuân – Như Quỳnh

Chúc Xuân – AVT

[ Thursday, 03 February, 2011 ]

Chúc Xuân – AVT

Kính Chúc quý thầy cô cùng gia quyến và mến chúc các bạn một năm mới nhiều sức khoẻ và vạn sự như ý !

BBT Thuanan.net

Anh Đến Thăm Em Đêm 30 ( Lâm Nhật Tiến )

[ Saturday, 15 January, 2011 ]

Anh đến thăm em đêm 30, Còn đêm nào bằng đêm 30 ….Anh nói với người phu quét đường xin chiếc lá vàng làm bằng chứng yêu em……

Xuân Quê Tôi : Ca Sĩ Cẩm Ly & Hoài Linh

[ Saturday, 15 January, 2011 ]

Xuân Quê Tôi : Ca Sĩ Cẩm Ly & Hoài Linh

Bài Không Tên Số 1

[ Sunday, 14 November, 2010 ]

Bài Không Tên Số 1 ……Xin đời sống cho tôi mượn tiếng

Xin cho cơn mê thêm dài một chuyến

Thu Sầu -Phượng Mai

[ Saturday, 13 November, 2010 ]

Thu Sầu – Phượng Mai

Gió Về Miền Xuôi – Ca Sĩ Nhật Khoa

[ Tuesday, 09 November, 2010 ]

Gió Về Miền Xuôi – Ca Sĩ Nhật Khoa

Đà Lạt Hoàng Hôn – Ca Sĩ Cẩm Ly

[ Tuesday, 09 November, 2010 ]

Đà Lạt Hoàng Hôn – Ca Sĩ Cẩm Ly

Tôi Nhớ Đà Lạt – Ca Sĩ Vân Khánh

[ Tuesday, 09 November, 2010 ]

Tôi Nhớ Đà Lạt – Ca Sĩ Vân Khánh

Nhac: Tình Huế – Vân Khánh

[ Wednesday, 25 August, 2010 ]

Tình Huế – Vân Khánh

2010 Cute & Talent Kid of the Year

[ Tuesday, 24 August, 2010 ]

You will love this little 4 yr. old guy! He is so talented and watch his facial expressions

Tôi đưa em đi chơi

[ Wednesday, 18 August, 2010 ]

Cafê một mình

[ Tuesday, 17 August, 2010 ]

Sáng nay cafê một mình… gởi tặng người bạn xa – Ed, Ab. Rất nhớ, Liếng. Mời quí vị và các bạn cùng thưởng thức:

Khi nào em lấy chồng…

[ Sunday, 15 August, 2010 ]

…xin đừng cho anh hay Đề tài người con gái đi lấy chồng cũng khá nhiều trong thơ nhạc Việt Nam. Thời tuổi trẻ ai cũng yêu và thường thì mối tình đầu ít khi trọn vẹn. Con gái cũng như con trai ai cũng thất tình, nhưng phái nam thì mạnh dạn tỏ bày […]

Một mai em đi – Thùy Dương

[ Sunday, 08 August, 2010 ]

Page 10 of 12« First...789101112